LAANA: HII NDIO ILE VIDEO YA NGONO YA WANAFUNZI WA CBE DODOMA TULIOWAAHIDI KUWA TUTAIWEKA.....

talkbongo.blogspot.com

Uchunguzi wetu umebaini kuwa siyo kila mwanachuo anayepata nafasi hiyo adimu ya kujiunga na elimu ya juu anafanya kile kilichokusudiwa, badala yake wanafanya kinyume kwa kujihusisha na vitendo haramu na hatarishi vya ngono. Katika uchunguzi wa muda mrefu, blog hii imefanikiwa kunasa matukio mbalimbali machafu yaliyopitiliza ya vitendo vya ngono ambapo picha na video ya ngono ya wanafunzi wanaosoma chuo kimoja mjini Dodoma imenaswa laivu....

robert mgulunde|1 month ago

Uchunguzi wetu umebaini kuwa siyo kila mwanachuo anayepata nafasi hiyo adimu ya kujiunga na elimu ya juu anafanya kile kilichokusudiwa, badala yake wanafanya kinyume kwa kujihusisha na vitendo haramu na hatarishi vya ngono. Katika uchunguzi wa muda mrefu, blog hii imefanikiwa kunasa matukio mbalimbali machafu yaliyopitiliza ya vitendo vya ngono ambapo picha na video ya ngono ya wanafunzi wanaosoma chuo kimoja mjini Dodoma imenaswa laivu....